Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Pin Lithium Iron Phosphate Lfp 3.2V
| Chu kỳ cuộc sống: | 3500 lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Hệ thống năng lượng mặt trời Trạm năng lượng lithium di động Pin lithium-ion polymer tốc độ cao 10000mAh ~ 30000mAh
| tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam, Xám, Xanh, Đen, Đỏ, Xanh |
| Kích cỡ: | 174*84*72mm |
Bộ pin Lfp đầu ra DC, Bộ pin 18650 Lithium 2000mAh
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 500 |
Bộ pin lithium có thể sạc lại của UPS, Bộ pin xe tay ga 2000mAh
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 500 |
Pin Li Ion RC tốc độ cao, Pin LiFePO4 7.4 V 4000mah
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium RC,Pin Lithium RC |
|---|---|
| Vôn: | 7.4V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~60℃ |
Động cơ phổ quát khởi động xe đạp điện Đường điện lithium di động 83200mAh Tương thích Li-ion
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 83200mAh |
Chất liệu nhựa ABS Máy phát điện Lithium Iron Phosphate, Trạm điện gia đình 500mAh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 500mAh |
Sạc nhanh Bộ pin lithium ODM 3.2V 500mAh Bảo vệ ngắn mạch
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 400 |
Caravan Sử dụng Trạm phát điện Lithium Di động
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 300WH/7800mAh/3.7V |
Bảo vệ quá nhiệt Trạm phát điện Lithium di động 220V 500W Sử dụng Ebike
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 500mAh |

