Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Sử dụng ô tô Pin khởi động Lithium Ion 1280Wh Dịch vụ ODM Lifepo4
| Tên sản phẩm: | Pin khởi động Lithium Ion |
|---|---|
| loại pin: | Liti sắt phốt phát |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Bộ pin năng lượng mặt trời RC Li Ion, Pin Lithium Polymer 6000mAh
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium RC,Pin Lithium RC |
|---|---|
| Vôn: | 7.4V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~60℃ |
Pin khởi động Lithium Ion 36W
| Tên sản phẩm: | Pin khởi động Lithium Ion |
|---|---|
| loại pin: | Liti sắt phốt phát |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Tế bào pin LiFePO4 Lithium Iron Phosphate
| Cân nặng: | 5420g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
ODM DC Đầu ra Pin Lithium Iron Phosphate Cell 3.2 V 9W Tương thích
| Cân nặng: | 5250g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Xả quá mức Tế bào pin Lithium Iron Phosphate 3.2 V 50ah Lifepo4 E Sử dụng xe đạp
| Cân nặng: | 1035g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Pin Lithium 3.2 Volt 100ah thông minh, Pin Lfp Tuổi thọ dài
| Cân nặng: | 1880g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Bộ pin Li Ion có thể sạc lại loại BMS, Bộ pin Li Ion 18650 12 v
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 500 |
Nguồn cung cấp Hệ thống năng lượng mặt trời Pin Li-ion 16,8 V 2.5Ah Thân thiện với môi trường
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 16,8V |
Máy phát điện Dc năng lượng mặt trời có tuổi thọ dài, Bộ nguồn di động OEM 18650 Lithium Ion
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 300WH/7800mAh/3.7V |

