Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Pin năng lượng mặt trời Lithium Iron Phosphate Lifepo4 7W 19500mAh Sử dụng Ebike
| Cân nặng: | 547g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Pin Lithium OEM Ion dành cho Weed Eater 9800mAh 18v Golf Trolley Sử dụng
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 18V/5Ah~12Ah |
Để Cung Cấp Điện Dụng Cụ Điện Pin Lithium Ion Đồ Chơi 14.4W 18650 7.2V
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 7.2V/2.0Ah |
Quà tặng Xe máy điện 15,6W ~ 24W Sản phẩm có thể sạc lại Công cụ điện Pin Lithium Ion
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 12V/1.3Ah~2.0Ah |
2000mAh Sạc nhanh Sạc nhanh Dụng cụ điện Pin Lithium Ion 18V LiFePO4
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 2.0Ah |
14,8W E-bike 200mAh Công cụ điện OEM Pin Lithium Ion Xe máy tốc độ cao 7.4V
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 4.2V~7.4V/2.0Ah |
Đồ chơi UPS Sản phẩm Công cụ điện Pin Lithium Ion Tương thích LiFePO4 Escooter
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 12V/1.3Ah~2.5Ah |
Pin Lithium Xe điện LFP, Pin Lithium Xe đẩy Golf 24V 40Ah
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium Ion Xe Điện |
|---|---|
| Vôn: | 24V |
| Chu kỳ cuộc sống: | 500~1000 lần |
Câu lạc bộ dịch vụ ODM Xe Pin Lithium 24v 240ah Tương thích
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium Ion Xe Điện |
|---|---|
| Vôn: | 12v |
| Chu kỳ cuộc sống: | 500~1000 lần |
Li - Ion xe đạp điện Lithium Power Station di động 300W 48Volt Sạc nhanh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 83200mAh |

