Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Tế bào pin Lithium Iron Phosphate tốc độ cao 10W 3.2V Lifepo4 Prismatic
| Cân nặng: | 4264 gam |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Pin ngoài Lifepo4 Lithium Iron Phosphate Cell 3.2 Volt 230Ah
| Cân nặng: | 4140g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Đồ chơi Sử dụng Pin Lithium Lifepo4, Pin Lithium Ion Phosphate khởi động động cơ
| Cân nặng: | 1994g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Năng lượng mặt trời Pin lithium hình lăng trụ Pin sạc nhanh 32Ah
| Cân nặng: | 780g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Dụng cụ dùng pin máy khoan Lithium đa năng 1500mAh 21.6V Trọng lượng 374g
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 21,6V |
Pin Lithium Iron Phosphate Power Cell 3.2 V 100ah Sạc quá mức cho xe máy
| Cân nặng: | 1980g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
Dịch vụ ODM 18650 Bộ sạc pin Li Ion 12.3V Sử dụng cho xe máy
| Tên sản phẩm: | Sạc Pin, Sạc Pin |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Chức năng: | sạc nhanh |
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà Lithium Ion 13KWH Động cơ 52V khởi động cho dụng cụ điện
| sản xuất tên: | Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà |
|---|---|
| Hiệu suất biến tần: | 97% |
| Thời gian cài đặt: | 1 ngày |
Bộ sạc pin Lithium Ebike có thể sạc lại, Bộ sạc pin Li Ion 18650 12.6 V
| Tên sản phẩm: | Sạc Pin, Sạc Pin |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Chức năng: | sạc nhanh |

