Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Hệ thống pin lithium biến tần tại nhà được chứng nhận UL Sạc quá mức
| Tên sản phẩm: | Pin Năng Lượng Mặt Trời, Pin Năng Lượng Mặt Trời |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL, CE, FCC, RoHS |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 đến +60°C |
Đường điện Lithium 500W Động cơ thông minh LiFePO4
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
EU LiFePO4 tương thích Lithium Power Station UPS Long Cycle Life
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 83200mAh |
Điện lực Lithium di động 5V 5.4A cho xe tay ga điện
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
135200mAh Động cơ khởi động Trạm điện lithium di động Xe sạc nhanh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
Nhiều mục đích 24V xe tải UPS Động cơ điện lithium di động Ứng dụng gia dụng đồ chơi
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 280800mAh |
Pin lithium máy khoan không dây tương thích, Bộ pin khởi động động cơ 21v
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 21V/2A |
Sạc nhanh Trạm phát điện di động Lithium 600mAh Đầu ra 220V DC
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 600mah |
Universal Ebike ODM Động cơ điện Lithium Động cơ điện tử LiFePO4
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 280800mAh |
Bộ pin lithium LFP EBike chống va đập 7.4V 6.6A cho năng lượng gió
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 500 |

