Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
7.4 ~ 11V xe hơi cho đèn LED Lithium pin sạc Caravan Li Ion 3 * 800mAh tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Sạc Pin, Sạc Pin |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đen |
| Chức năng: | sạc nhanh |
Công cụ điện có thể sạc lại Pin 5V Li Ion Power Đầu ra DC
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 3v~5v |
22.5W Scooter Động cơ điện lithium di động được xây dựng - Trong cáp tương thích Li - Ion
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
Dụng cụ dùng pin Lithium có thể sạc lại, Pin Lithium 21v 2.5Ah
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 21V/2.6A~5A |
Động cơ điện pin lithium di động thông minh Xe đạp điện Li - Ion
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 280800mAh |
Pin năng lượng mặt trời Lithium 2.0 Ah 20v, Pin công cụ điện cho xe tay ga
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 12V~24V |
Nhà máy điện Lithium di động đầu ra DC
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 650mAh |
50000mAh Trạm điện lithium di động nguồn điện không bị gián đoạn Sạc lại
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Kích thước: | 174*84*72mm |
Động cơ điện lithium di động phổ quát xe gôn tương thích PD60W sạc nhanh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
Pin năng lượng mặt trời Lithium Iron Phosphate có thể sạc lại, Pin LF304 3.2 V Lifepo4
| Cân nặng: | 5450g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |

