Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ lithium ion battery cells ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Nguồn trạm phát điện lithium di động có thể sạc lại 300W 7800mAH ODM
| sản xuất tên: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Kích thước: | 210×146×157mm(LWH) |
| Dung tích: | 300WH/7800mAh/3.7V |
Lifepo4 Portable Lithium Power Station 300W 18650 Escooter Sử dụng
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 300WH/7800mAh/3.7V |
50000mAh Năng lượng mặt trời Trạm điện lithium di động Cho nguồn cung cấp điện Sạc nhanh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Kích thước: | 174*84*72mm |
CHN Tốc độ cao 300W Điện thoại di động Lithium Power Station Scooter Thời gian chu kỳ dài
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 98400mAh |
Vòng đời dài Trạm năng lượng mặt trời Lifepo4, Trạm năng lượng lithium 650W
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 650mAh |
Động cơ phổ quát Lithium Power Station UPS 300W Cuộc sống chu kỳ dài
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 98400mAh |
CHN E - Xe đạp Động cơ Lithium Động lực Động cơ khởi động
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 98400mAh |
LiFePO4 Hệ thống năng lượng mặt trời tốc độ cao Trạm điện lithium di động 24V Cho công cụ điện
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
Pin 12v Max Lithium 2.0 Ah có thể sạc lại, Pin máy khoan Li Ion Trọng lượng 556g
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 12V/1.3A~2.5A |
Pin máy khoan Li Ion đầu ra DC, Dụng cụ dùng pin lithium có thể sạc lại
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 21V |

