Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ electric bicycle lithium battery ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Động cơ điện lithium di động phổ quát xe gôn tương thích PD60W sạc nhanh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 135200mAh |
Bộ pin Lithium Ion Sử dụng trong đoàn lữ hành
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 300 |
Bộ Pin Lithium Ion 21700
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 1000 |
Pin khởi động xe hơi Lithium Ion có thể sạc lại, Pin khởi động LiFePO4 48V
| Tên sản phẩm: | Pin khởi động Lithium Ion |
|---|---|
| loại pin: | Liti sắt phốt phát |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Nhà máy điện Li Ion sạc nhanh, Nhà máy điện Lithium Phosphate 1400Ah
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Dung tích: | 140000mAh |
US 24V xe tải Lithium Power Station di động 280800mAh Cho nguồn cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 280800mAh |
Hệ thống năng lượng mặt trời Trạm điện lithium di động 1000W Cho công cụ điện
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 280800mAh |
Bộ pin Li Ion có thể sạc lại loại BMS, Bộ pin Li Ion 18650 12 v
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 500 |
Pin Lithium Iron Phosphate Power Cell 3.2 V 100ah Sạc quá mức cho xe máy
| Cân nặng: | 1980g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |
ODM DC Đầu ra Pin Lithium Iron Phosphate Cell 3.2 V 9W Tương thích
| Cân nặng: | 5250g |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| Ứng dụng: | Phương tiện, lưu trữ năng lượng gia đình, v.v. |

