Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ electric bicycle lithium battery ] trận đấu 136 các sản phẩm.
2700mAh Ebike UPS Xe đẩy Lithium RC pin đồ chơi 11.1V Hệ thống năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium RC,Pin Lithium RC |
|---|---|
| Điện áp: | 11.1v |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~60℃ |
Hệ thống năng lượng mặt trời Cáp tích hợp Trạm năng lượng lithium di động Thông minh 10000mAh ~ 30000mAh
| tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam, Xám, Xanh, Đen, Đỏ, Xanh |
| Kích cỡ: | 174*84*72mm |
Hệ thống năng lượng mặt trời Li-ion 9.6V Cáp tích hợp pin Lithium RC UPS Ebike LiFePO4
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium RC,Pin Lithium RC |
|---|---|
| Điện áp: | 9,6V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~60℃ |
2000mAh Sạc nhanh Sạc nhanh Dụng cụ điện Pin Lithium Ion 18V LiFePO4
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 2.0Ah |
14,8W E-bike 200mAh Công cụ điện OEM Pin Lithium Ion Xe máy tốc độ cao 7.4V
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 4.2V~7.4V/2.0Ah |
Để Cung Cấp Điện Dụng Cụ Điện Pin Lithium Ion Đồ Chơi 14.4W 18650 7.2V
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 7.2V/2.0Ah |
Đồ chơi UPS Sản phẩm Công cụ điện Pin Lithium Ion Tương thích LiFePO4 Escooter
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 12V/1.3Ah~2.5Ah |
Xe điện 20 ~ 40A Nhà Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời Scooter năng lượng mặt trời 12V 24V
| sản xuất tên: | Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà |
|---|---|
| Hiệu suất biến tần: | 97% |
| Thời gian cài đặt: | 1 ngày |
Chu kỳ dài Tuổi thọ Trạm năng lượng mặt trời Lifepo4 3.5W 7500mAh Loại biến tần gia dụng
| Tên sản phẩm: | Pin Năng Lượng Mặt Trời, Pin Năng Lượng Mặt Trời |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Độ bền: | Cao |
Sạc nhanh Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà Loại bảng điều khiển đơn tinh thể 48V 40KWH
| sản xuất tên: | Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà |
|---|---|
| Hiệu suất biến tần: | 97% |
| Thời gian cài đặt: | 1 ngày |

