Tất cả sản phẩm
-
Pin Lithium Ion
-
Tế bào pin lithium sắt phốt phát
-
Pin Lithium biến tần tại nhà
-
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion
-
Bộ Pin Lithium Ion
-
Trạm phát điện Lithium di động
-
Ngân hàng điện có thể sạc lại
-
Hệ thống biến tần năng lượng mặt trời tại nhà
-
Pin Lithium Ion Xe Điện
-
Pin Li-ion RC
-
Pin khởi động Lithium Ion
-
Bộ sạc pin Lithium
-
KevinGiao hàng nhanh, chất lượng tốt, sẽ mua tiếp :) -
JonasĐã nhận được pin, đó là những gì tôi muốn, cảm ơn bạn! -
Fabricio Mendoncagiám đốc bán hàng, Antonio, dịch vụ tốt!!!
Kewords [ electric bicycle lithium battery ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Pin Lithium Ion năng lượng mặt trời 16,8 Volt, Pin Lithium Máy khoan Phosphate
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 16,8V |
Pin máy khoan Li Ion đầu ra DC, Dụng cụ dùng pin lithium có thể sạc lại
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 21V |
108000mAh Ion LiFePO4 Trạm điện lithium di động cho xe đạp điện Caravan
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 108000mAh |
Li - Ion xe đạp điện Lithium Power Station di động 300W 48Volt Sạc nhanh
| Tên sản phẩm: | Trạm Điện Lithium Di Động, Trạm Điện Lithium Di Động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 83200mAh |
Bộ pin Li-ion 12 v năng lượng mặt trời LiFePO4 Sạc quá mức Sử dụng Caravan
| Sự bảo vệ: | Sạc quá mức, xả quá mức, ngắn mạch |
|---|---|
| Vật liệu: | Liti-ion |
| chu kỳ nạp tiền: | 500 |
Pin khởi động Lithium Ion bên ngoài ô tô 30AH 24W Sử dụng xe tay ga
| Tên sản phẩm: | Pin khởi động Lithium Ion |
|---|---|
| loại pin: | Liti sắt phốt phát |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Pin Lithium Ion LiFePO4 dành cho máy khoan không dây Tương thích tối đa 12 v
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 12v |
Công cụ điện có thể sạc lại Pin Lithium Ion 2500mAh cho máy khoan
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 3v~5v |
Dụng cụ điện Pin Lithium Ion 1300mAh
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 21V |
Dụng cụ điện thông minh Pin Lithium Ion
| thời gian chạy: | 2 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 1,5 ~ 2 giờ |
| Dung tích: | 16,8V |

